( 80% -10000 ), , , , , 1 ( , 2- 9 13 ) 2 ( .. 1 - , 1- ).
( ) 6,08 .. 0,08 ..
10 ; - 50 ..; - - 2 ../.
, , .
1.
, , (, ) :
() .. = 6080000 - 80000 = 6000000 . = 6000 ..
, ..:
- , - 200 ..;
- ( , ) - 20 ..
- , - 15 ..
- , 10 ..
, .. = 200000 + 20000 +15000 +10000 = 245000 . = 245 ..
( -10000, 80%, - - 60%, 1362 ./) 3,635 .. ; , - .
, (5.2): . = 6000000 + 245000 +3635000 = 9880000 . = 9880 ..
2. ()
, , , :
- () - 20 ..;
- ;
- / -100 ..
, :
= 20000 +100000 = 120000 . = 120 ..
, - 100 ..
, () (5.3): . = 120000 +100000 = 220000 . = 220 ..
|
|
3. -
3.1. , .
, S , , - 6 ..
9- 13 . . 2.3, 2.2 :
(18-9) ´ 12 = 108 .
(18-13) ´ 12= 60 .
, 168 .
6 .. . , 6 ´ (1-2/4)/2=1,5 .. , S ., :
S . = 1500 ´ 168 = 252000 . = 252 ..
, , S , :
2,4 .. - 1 6 ;
1,7 .. - ;
10 .. - - ;
6 .. - .
, S = 2400 + 1700 + 10000 + 6000 = 20100 . = 20,1 ..
, S cp.
42 . , (60-42) ´ 12 = 216 . 6000 - 3000 = 3000 ./ = 3 ./. , S =216000 ´ 3000 = 648 ..
, S , ( 6 .., 21- , , ) (6000/21) ´ 10 = 2860 . = 2,86 ..
.
, - , , : 6000 + 252000 + 20100 + 648000 + 2860 = 928,96 ..
( ), 10 .. ( ).
, - , , 938,96 ..
4.
, ., (5.13-5.16).
, V .1 2 ../. (100 ./); , 100 .; - , V , 2 ../.
., - , (5.14) = 10 , :
. = (100 ´ 100 + 2000) ´ 10 = 120000 . = 120 ..
. 20 ., 100 ., 700 ., 3500 ., 800 . . , , 10, 3, 5, 7, 10 . 1000, 200, 200, 50, 1000 .
|
|
, :
20´10´1000 + 100´3´200 + 700´5´200 + 3500´7´50 + 800´10´1000 = 10185 ..
, , ., , , .. , .
, .
,
. = 120000 + 10185000 = 10305000 . = 10305 ..
5.
, , , , , , , .
.2.7, 2.8, 2.14, 2.15.
,
:
H i - : , NOx, SOx, H2S, (), HCN, ( Si2), . H i 25, 2075, 1650, 10325, 1650, 8250, 1650, 27500 1375 ./ .2.8;
i - i - , (), ( .2.14);
K - . K 94, .2.26;
K - .
- (..2.8):
K = 1,1 ´ 1,2 = 1,32.
, 2
2